Công dụng:
Giảm các triệu chứng: cảm lạnh, đau họng, ớn lạnh, sốt, đau đầu, đau khớp, đau cơ, đờm.
Dạng bào chế:
Viên nén
Quy cách:
Hộp 50 viên
Thành phần:
Trong 4 viên chứa:
- Acetaminophen: 300 mg
- Guaiacol Potassium Sulfonate: 80 mg
- Chiết xuất khô Mạch môn đông thang: 600 mg
Liều dùng:
- Từ 15 tuổi trở lên: 4 viên/lần, 3 lần/ngày
- Dưới 15 tuổi: Không sử dụng.
Uống với nước (hoặc nước ấm). Uống sau ăn khoảng 30 phút.