Công dụng:
Giảm các triệu chứng: cảm lạnh, ho, đờm, đau họng, hắt hơi, sổ mũi, nghẹt mũi, ớn lạnh, sốt, đau đầu, đau khớp, đau cơ.
Dạng bào chế:
Viên nén
Quy cách:
Hộp 30 viên
Thành phần:
Trong 2 viên chứa:
- Ibuprofen: 150 mg
- L-Carbocysteine: 250 mg
- Ambroxol Hydrochloride: 15 mg
- Dihydrocodeine Phosphate: 8 mg
- dl-Methylephedrine Hydrochloride: 20 mg
- Chlorphenamine Maleate: 2.5 mg
- Dipotassium Glycyrrhizinate: 13.3 mg
- Riboflavin (Vitamin B2): 4 mg
Liều dùng:
- Từ 15 tuổi trở lên: 2 viên/lần, 3 lần/ngày
- Dưới 15 tuổi: Không sử dụng.
Uống với nước (hoặc nước ấm). Uống sau ăn khoảng 30 phút.