Công dụng:
Giảm nhẹ các triệu chứng sau: Đau họng, sốt, ho, đờm, sổ mũi, nghẹt mũi, hắt hơi, đau đầu, ớn lạnh, đau khớp, đau cơ
Dạng bào chế:
Viên nén
Quy cách:
Hộp 18 viên/ Hộp 30 viên
Thành phần:
Trong 6 viên chứa
- Ibuprofen 400 mg
- d-Chlorpheniramine Maleate 3.5 mg
- Dihydrocodeine Phosphate 16 mg
- dl-Methylephedrine Hydrochloride 60 mg
- Ambroxol Hydrochloride 45 mg
- Riboflavin (Vitamin B2) 8 mg
Liều dùng:
- Từ 15 tuổi trở lên: 3 viên/lần, 2 lần/ngày
- Dưới 15 tuổi: Không sử dụng.
Uống với nước hoặc nước ấm, tốt nhất là trong vòng 30 phút sau bữa ăn (sáng và tối). Mỗi lần cách nhau tối thiểu 8 tiếng.