Công dụng:
- Giảm nhẹ các triệu chứng cảm: sốt, đau họng, v.v.
Dạng bào chế:
Viên nén
Quy cách:
Hộp 20 viên, 45 viên, 60 viên
Thành phần:
Trong 9 viên chứa:
- Ibuprofen: 600 mg
- dl-Methylephedrine Hydrochloride: 60 mg
- Chlorpheniramine Maleate: 7.5 mg
- Anhydrous Caffeine: 75 mg
Chống chỉ định:
Uống 3 lần/ngày, trong vòng 30 phút sau khi ăn.
- Người lớn (từ 15 tuổi trở lên): 3 viên/lần
- Trẻ dưới 15 tuổi: không sử dụng.