Công dụng:
- Giảm nhẹ tất cả 11 triệu chứng cảm cúm: sốt, ớn lạnh, ho, đờm, đau họng, sổ mũi, nghẹt mũi, hắt hơi, đau đầu, đau khớp, đau cơ.
Dạng bào chế:
Viên nén
Quy cách:
Hộp 20 viên, 30 viên hoặc 45 viên
Thành phần:
Trong 9 viên chứa:
- Ibuprofen: 600 mg
- dl-Methylephedrine Hydrochloride: 60 mg
- Bromhexine Hydrochloride: 12 mg
- Chlorpheniramine Maleate: 7.5 mg
- Anhydrous Caffeine: 75 mg
- Iproveratrum Iodide: 5 mg
Liều dùng:
- Người lớn (từ 15 tuổi trở lên): 3 viên/lần, 3 lần/ngày.
- Trẻ dưới 15 tuổi: Không sử dụng.
Uống trong vòng 30 phút sau khi ăn.
Không nên dùng liên tục quá 5 ngày.