Công dụng:
- Giảm nhẹ các triệu chứng cảm cúm: phát sốt, ớn lạnh, đau đầu, sổ mũi, nghẹt mũi, hắt hơi, ho, đau họng, đau khớp, đau cơ.
Dạng bào chế:
Dạng hạt
Quy cách:
Hộp 22 gói/ 36 gói
Thành phần:
Trong 1 gói (2.0g) chứa
- Chiết xuất Kakkonto-ka-Kikyo: 1,000 mg
- Acetaminophen: 240 mg
- Dextromethorphan HBr Hydrate: 16 mg
- Chlorpheniramine Maleate: 2.5 mg
- Dihydrocodeine Phosphate: 5 mg
- Anhydrous Caffeine: 25 mg
Liều dùng:
3 lần/ngày, trong vòng 30 phút sau bữa ăn:
- Người lớn (từ 15 tuổi trở lên): 1 gói/lần
- Trẻ 12–14 tuổi: 2/3 gói/lần