Công dụng:
- Giảm các triệu chứng của cảm cúm, đặc biệt là các triệu chứng về mũi như: nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi.
- Giảm ho, có đờm, đau họng, sốt, ớn lạnh, đau đầu, đau khớp và đau cơ.
Dạng bào chế:
Viên nang mềm
Quy cách:
Hộp 12 viên / 24 viên / 30 viên
Thành phần:
Trong 6 viên chứa:
- Ibuprofen: 600mg
- d-Chlorpheniramine Maleate: 3.5mg
- dl-Methylephedrine Hydrochloride: 60mg
- Belladonna Total Alkaloids: 0.6mg
- Bromhexine Hydrochloride: 12mg
- Dihydrocodeine Phosphate: 24mg
- Thiamine Nitrification (Vitamin B1): 25mg
- Riboflavin (Vitamin B2): 12mg
- Hesperidin: 100mg
Liều dùng:
- Từ 15 tuổi trở lên: Mỗi lần uống 2 viên, ngày uống 3 lần. Nên uống trong vòng 30 phút sau bữa ăn.
- Dưới 15 tuổi: Không được sử dụng