Công dụng:
- Giảm nhẹ 11 triệu chứng cảm cúm: Đau họng, sổ mũi, nghẹt mũi, phát sốt, ớn lạnh, đau đầu, hắt hơi, ho, đờm, đau khớp và đau cơ.
Dạng bào chế:
Viên nén
Quy cách:
Lọ 100 viên
Thành phần:
Trong 9 viên chứa:
- Acetaminophen: 900 mg
- Dextromethorphan HBr Hydrate: 48 mg
- dl-Methylephedrine Hydrochloride: 60 mg
- Chlorpheniramine Maleate: 7.5 mg- Hesperidin: 45 mg
- Chiết xuất Cam Thảo (tương đương 750mg Cam Thảo): 187.5 mg
- Bột Gừng (ショウキョウ末): 150 mg
- Anhydrous Caffeine: 75 mg
Liều dùng:
Uống 3 lần/ ngày, trong vòng 30 phút sau khi ăn.
- Người lớn (từ 15 tuổi trở lên): 3 viên/lần
- Trẻ 11–14 tuổi: 2 viên/lần
- Trẻ 5–10 tuổi: 1 viên/lần