Công dụng:
- Giảm các triệu chứng của cảm cúm: ho, có đờm, đau họng, hắt hơi, sổ mũi, nghẹt mũi.
- Hạ sốt, giảm ớn lạnh, giảm đau đầu, đau khớp và đau cơ.
Dạng bào chế:
Viên nang mềm
Quy cách:
Hộp 12 viên / 24 viên / 30 viên
Thành phần:
Trong 6 viên chứa:
- Ibuprofen: 600mg
- Tranexamic Acid: 750mg
- Bromhexine Hydrochloride: 12mg
- dl-Methylephedrine Hydrochloride: 60mg
- d-Chlorpheniramine Maleate: 3.5mg
- Dihydrocodeine Phosphate: 24mg
- dl-α-Tocopherol Acetate (Vitamin E): 10mg
Liều dùng:
- Từ 15 tuổi trở lên: Mỗi lần uống 2 viên, ngày uống 3 lần. Nên uống trong vòng 30 phút sau bữa ăn.
- Dưới 15 tuổi: Không được sử dụng