Công dụng:
- Giảm đau đầu, đau răng, đau bụng kinh, đau họng, đau khớp, đau cơ
- Hạ sốt khi bị cảm lạnh hoặc sốt cao
- Giảm đau do chấn thương, bong gân, đau tai
Dạng bào chế:
Viên nén
Quy cách:
Hộp 10 viên / 20 viên / 40 viên / 60 viên
Thành phần:
Trong 2 viên chứa:
- Aspirin (Acetysalicylic Acid): 660 mg
- Synthetic Hydrotalcite: 200 mg
Liều dùng:
- Người lớn (Từ 15 tuổi trở lên): 2 viên/lần, tối đa 2 lần/ngày.
- Dưới 15 tuổi: Không sử dụng.
Uống với nước. Mỗi lần cách nhau tối thiểu 6 tiếng.