Công dụng:
- Giảm đau bụng kinh
- Giảm đau đầu, đau răng, đau khớp, đau cơ
- Hạ sốt khi bị cảm lạnh hoặc sốt cao
Dạng bào chế:
Viên nén
Quy cách:
Hộp 20 viên / 40 viên / 60 viên
Thành phần:
Trong 2 viên chứa:
- Ibuprofen: 130 mg
- Acetaminophen: 130 mg
- Allylisopropylacetylurea: 60 mg
- Anhydrous Caffeine: 80 mg
Liều dùng:
- Người lớn (Từ 15 tuổi trở lên): 2 viên/lần, tối đa 3 lần/ngày
- Dưới 15 tuổi: Không sử dụng.
Uống với nước. Mỗi lần cách nhau tối thiểu 4 tiếng.