Công dụng:
- Giảm đau nhanh và mạnh hơn cho các trường hợp: Đau đầu dữ dội, đau bụng kinh, đau khớp, đau dây thần kinh, đau lưng, đau vai gáy, đau răng
- Hạ sốt.
Dạng bào chế:
Viên nén bao phim
Quy cách:
Hộp 12 viên / 24 viên / 36 viên / 48 viên
Thành phần:
Trong 2 viên chứa:
- Ibuprofen: 150mg
- Ethenzamide: 84mg
- Bromvalerylurea: 200mg
- Anhydrous Caffeine: 50mg
- Dried Aluminum Hydroxide Gel: 66.7mg
Liều dùng:
Sử dụng tối đa 3 lần mỗi ngày, mỗi lần cách nhau ít nhất 4 tiếng.
- Từ 15 tuổi trở lên: 2 viên/lần.
- Dưới 15 tuổi: Không sử dụng.