Công dụng:
Giảm các triệu chứng: ho, hen suyễn, thở khò khè, khó thở, đờm.
Dạng bào chế:
Dạng bột
Quy cách:
Hộp 24 gói / 48 gói
Thành phần:
Trong 1 gói chứa:
- Theophylline: 50 mg
- dl-Methylephedrine Hydrochloride: 25 mg
- Diprophylline: 50 mg
- Chlorphenamine Maleate: 4 mg
- Non-hydrous Caffeine (Caffeine Anhydrous): 20 mg
- Chiết xuất khô Polygala (Viễn chí): 40 mg
Liều dùng:
Uống với nước (hoặc nước ấm). Uống sau ăn.
- Từ 15 tuổi trở lên: 1 gói/lần, 3 lần/ngày
- Từ 8 tuổi đến dưới 15 tuổi: 2/3 gói/lần, 3 lần/ngày
- Dưới 8 tuổi: Không sử dụng.