Công dụng:
- Giảm ho và long đờm
Dạng bào chế:
Viên nén bao đường
Quy cách:
Hộp 72 viên
Thành phần:
Trong 12 viên chứa:
- L-Carbocysteine: 750 mg
- Dihydrocodeine Phosphate: 30 mg
- dl-Methylephedrine Hydrochloride: 75 mg
- Chlorpheniramine Maleate: 12 mg
Liều dùng:
Uống 1 lần/ngày, 3 lần/ngày, sau khi ăn.
- Người lớn (từ 15 tuổi trở lên): 4 viên/lần
- Trẻ từ 12 đến 14 tuổi: 2 viên/lần
- Trẻ dưới 12 tuổi: không sử dụng.
Uống với nước hoặc nước ấm.