Công dụng:
Giảm ho, làm loãng đờm
Dạng bào chế:
Viên nén
Quy cách:
Hộp 24 viên / 36 viên
Thành phần:
Trong 2 viên chứa:
- Dextromethorphan Hydrobromide Hydrate: 30 mg
- dl-Methylephedrine Hydrochloride: 25 mg
- Chlorphenamine Maleate: 4 mg
- L-Carbocysteine: 250 mg
- Caffeine Anhydrous: 50 mg
Liều dùng:
Uống với nước (hoặc nước ấm). Uống sau ăn.
- Từ 15 tuổi trở lên: 2 viên/lần, 3 lần/ngày
- Từ 12 tuổi đến dưới 15 tuổi: 1 viên/lần, 3 lần/ngày
- Dưới 12 tuổi: Không sử dụng.