Công dụng:
Giảm các triệu chứng: cảm lạnh, ho, đờm, đau họng, hắt hơi, sổ mũi, nghẹt mũi, ớn lạnh, sốt, đau đầu, đau khớp, đau cơ.
Dạng bào chế:
Viên nén
Quy cách:
Hộp 210 viên / 130 viên / 60 viên
Thành phần:
Trong 3 viên chứa:
- Guaifenesin: 60 mg
- Dihydrocodeine Phosphate: 8 mg
- dl-Methylephedrine Hydrochloride: 20 mg
- Acetaminophen: 300 mg
- Chlorphenamine Maleate: 2.5 mg
- Caffeine Anhydrous: 25 mg
- Riboflavin (Vitamin B2): 4 mg
Liều dùng:
- Từ 15 tuổi trở lên: 3 viên/lần, 3 lần/ngày
- Từ 12 tuổi đến dưới 15 tuổi: 2 viên/lần, 3 lần/ngày
- Dưới 12 tuổi: Không sử dụng.
Uống với nước (hoặc nước ấm). Uống sau ăn khoảng 30 phút.