Công dụng:
- Giảm nhanh các cơn đau họng nghiêm trọng, sưng họng
- Điều trị các triệu chứng đi kèm như đau đầu, phát sốt, đau răng, đau khớp
Dạng bào chế:
Viên nang mềm
Quy cách:
Hộp 18 viên
Thành phần:
Trong 3 viên (liều tối đa hàng ngày) chứa:
- Ibuprofen: 450mg
- Axit Tranexamic: 750mg
- Dried Aluminum Hydroxide Gel: 208.5mg
- Phụ liệu: Polysorbate 80, Kali Hydroxide, Gelatin, Succinylated Gelatin, Glycerin, phẩm màu
Liều dùng:
- Từ 15 tuổi trở lên: Uống 1 viên/lần, 3 lần/ngày
- Dưới 15 tuổi: Không sử dụng.
Uống với nước hoặc nước ấm. Nên uống sau khi ăn ít nhất 30 phút. Mỗi lần cách nhau tối thiểu 4 tiếng.